โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (ม้วน บำรุงศิลป์)

ติดต่อสอบถาม

โทร 02-514-1840

เครื่องปรับอากาศ

สาขา ช่างไฟฟ้ากำลัง

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

เครื่องจักรยานยนต์

สาขา ช่างยนต์

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

เครื่องปรับอากาศ

สาขา ช่างไฟฟ้ากำลัง

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

เครื่องจักรยานยนต์

สาขา ช่างยนต์

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

ช่างโทรศัพท์เคลื่อนที่

สาขา ช่างอิเล็กทรอนิกส์

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

เดินสายและติดตั้งอุปกรณ์ไฟฟ้าภายในอาคาร

สาขา ช่างไฟฟ้ากำลัง

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

จักรยานยนต์ (ไฟฟ้า รองรับน้ำหนัก และห้ามล้อจักรยานยนต์)

สาขา ช่างยนต์

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

ช่างโทรศัพท์เคลื่อนที่

สาขา ช่างอิเล็กทรอนิกส์

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

โหราศาสตร์ประยุกต์

สาขา โหราศาสตร์

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

โหราศาสตร์ประยุกต์

สาขา โหราศาสตร์

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

อินเตอร์เน็ตสำหรับงานอีคอมเมิร์ช

สาขา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

ภาษาอังกฤษในชีวิตประจำวัน

สาขา ภาษาต่างประเทศ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

ภาษาอังกฤษในชีวิตประจำวัน

สาขา ภาษาต่างประเทศ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

โหราศาสตร์ประยุกต์

สาขา โหราศาสตร์

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 40 คน)

อินเตอร์เน็ตและการสร้างเว็บไซต์

สาขา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

พื้นฐานการใช้โปรแกรมคำนวณด้วยคอมพิวเตอร์

สาขา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ

หลักสูตร 48 ชั่วโมง รอบวันอาทิตย์ (9.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 35 คน)

อินเตอร์เน็ตและการสร้างเว็บไซต์

สาขา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

การตกแต่งภาพสำหรับสื่อดิจิทัล

สาขา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ

หลักสูตร 48 ชั่วโมง รอบวันอาทิตย์ (9.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

อินเตอร์เน็ตสำหรับงานอีคอมเมิร์ช

สาขา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

การใช้งานMobile Application Course

สาขา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ

หลักสูตร 90 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

อุตสาหกรรมกางเกงบุรุษ

สาขา เทคโนโลยีเครื่องนุ่งห่ม

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

เสื้อผ้าสตรี 3

สาขา แฟชั่นและสิ่งทอ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

สร้างแบบเสื้อผ้าสตรี 1

สาขา แฟชั่นและสิ่งทอ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

ออกแบบแฟชั่น 1

สาขา แฟชั่นและสิ่งทอ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

ผลิตภัณฑ์งานผ้า 1

สาขา แฟชั่นและสิ่งทอ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

ขนมอบ

สาขา อาหารและโภชนาการ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

เต็มแล้ว

ตัดผมสุภาพบุรุษ ห้อง 1

สาขา ตัดผมสุภาพบุรุษ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

ซอยผมสุภาพบุรุษ (ห้อง 1)

สาขา ตัดผมสุภาพบุรุษ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

แต่งผมสตรี ห้อง 1

สาขา เสริมสวย

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

สร้างแบบเสื้อผ้าสตรี 1

สาขา แฟชั่นและสิ่งทอ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

ออกแบบแฟชั่น 1

สาขา แฟชั่นและสิ่งทอ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

เสื้อผ้าสตรี 3

สาขา แฟชั่นและสิ่งทอ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

ผลิตภัณฑ์งานผ้า

สาขา แฟชั่นและสิ่งทอ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

สร้างแบบเสื้อผ้าสตรี 1

สาขา แฟชั่นและสิ่งทอ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

อาหารไทย ห้อง 1

สาขา อาหารและโภชนาการ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

เต็มแล้ว

ตัดผมสุภาพบุรุษ ห้อง 1

สาขา ตัดผมสุภาพบุรุษ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

อุตสาหกรรมเสื้อผ้าบุรุษ

สาขา เทคโนโลยีเครื่องนุ่งห่ม

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

ซอยผมสตรี ห้อง 1

สาขา เสริมสวย

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

การตัดเย็บเสื้อผ้าสัตว์เลื้ยงเบื้องต้น

สาขา แฟชั่นและสิ่งทอ

หลักสูตร 48 ชั่วโมง รอบวันอาทิตย์ (9.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

ตัดผมสุภาพบุรุษ ห้อง 1

สาขา ตัดผมสุภาพบุรุษ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

บาติก

สาขา ศิลปหัตถกรรม

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

บาติก

สาขา ศิลปหัตถกรรม

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

บาติก

สาขา ศิลปหัตถกรรม

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

นวดฝ่าเท้าเพื่อสุขภาพ(กระทรวง ห้อง 1)

สาขา นวดแผนไทยประยุกต์

หลักสูตร 60 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

นวดไทยเพื่อสุขภาพ(กระทรวง ห้อง 1)

สาขา นวดแผนไทยประยุกต์

หลักสูตร 150 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

การบริการเพื่อความงาม

สาขา นวดแผนไทยประยุกต์

หลักสูตร 150 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

การผลิตสื่อภาพยนตร์ด้วยระบบดิจิทัล

สาขา เทคโนโลยีสารสนเทศ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

ซ่อมคอมพิวเตอร์และเครือข่ายเบื้องต้น

สาขา เทคโนโลยีสารสนเทศ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

การพัฒนาแอพริเคชั่นบนระบบปฏิบัติการแอนดรอยและไอโอเอส

สาขา เทคโนโลยีสารสนเทศ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

ซ่อมบำรุงรักษาคอมพิวเตอร์

สาขา เทคโนโลยีสารสนเทศ

หลักสูตร 48 ชั่วโมง รอบวันอาทิตย์ (9.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)