โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (หลวงพ่อทวีศักดิ์ฯ)

ติดต่อสอบถาม

โทร 021548878

จักรยานยนต์

สาขา ช่างยนต์

หลักสูตร 400 ชั่วโมง รอบปกติ (9.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 20 คน)

ช่างเครื่องเสียง-วิทยุ

สาขา ช่างอิเล็กทรอนิกส์

หลักสูตร 400 ชั่วโมง รอบปกติ (9.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 20 คน)

ช่างโทรทัศน์

สาขา ช่างอิเล็กทรอนิกส์

หลักสูตร 400 ชั่วโมง รอบปกติ (9.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 20 คน)

เดินสายและติดตั้งอุปกรณ์ไฟฟ้า

สาขา ช่างไฟฟ้ากำลัง

หลักสูตร 400 ชั่วโมง รอบปกติ (9.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 20 คน)

เครื่องจักรยานยนต์

สาขา ช่างยนต์

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 20 คน)

เสื้อผ้าสตรี 7

สาขา แฟชั่นและสิ่งทอ

หลักสูตร 400 ชั่วโมง รอบปกติ (9.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

พิมพ์ดีดไทยและคอมพิวเตอร์เบื้องต้น

สาขา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

อุตสาหกรรมเสื้อผ้ายืด

สาขา เทคโนโลยีเครื่องนุ่งห่ม

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

ตัดผมสุภาพบุรุษ ห้อง 1

สาขา ตัดผมสุภาพบุรุษ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

การจัดดอกไม้ ใบตอง และแกะสลัก

สาขา ศิลปะประดิษฐ์

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

ชุดโอกาสพิเศษ 1

สาขา แฟชั่นและสิ่งทอ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

สร้างแบบเสื้อผ้าสตรี 1

สาขา แฟชั่นและสิ่งทอ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

ขนมอบ

สาขา อาหารและโภชนาการ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

อุตสาหกรรมเสื้อผ้าบุรุษ

สาขา เทคโนโลยีเครื่องนุ่งห่ม

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

การจัดดอกไม้ ใบตอง และแกะสลัก

สาขา ศิลปะประดิษฐ์

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

ตัดผมสุภาพบุรุษ ห้อง 1

สาขา ตัดผมสุภาพบุรุษ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบปกติ (9.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

เต็มแล้ว

แต่งผมสตรี ห้อง 1

สาขา เสริมสวย

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบปกติ (9.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

ซอยผมสตรี ห้อง 2

สาขา เสริมสวย

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบปกติ (9.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

ซอยผมสตรี ห้อง 1

สาขา เสริมสวย

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

การเจียระไนพลอย

สาขา ศิลปหัตถกรรมรูปพรรณและเครื่องประดับ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

การทำตัวเรือนรูปพรรณและเครื่องประดับ

สาขา ศิลปหัตถกรรมรูปพรรณและเครื่องประดับ

หลักสูตร 400 ชั่วโมง รอบปกติ (9.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

การเจียระไนพลอย

สาขา ศิลปหัตถกรรมรูปพรรณและเครื่องประดับ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

นวดฝ่าเท้าเพื่อสุขภาพ(กระทรวง ห้อง 1)

สาขา นวดแผนไทยประยุกต์

หลักสูตร 60 ชั่วโมง รอบปกติ (9.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

คอมพิวเตอร์และระบบสารสนเทศเพื่อการเรียนรู้

สาขา เทคโนโลยีสารสนเทศ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)

คอมพิวเตอร์และระบบสารสนเทศเพื่อการเรียนรู้

สาขา เทคโนโลยีสารสนเทศ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 1 (รับ 30 คน)