โรงเรียนฝึกอาชีพกรุงเทพมหานคร (อาทร สังขะวัฒนะ)

ติดต่อสอบถาม

โทร 036565599

เดินสายและติดตั้งอุปกรณ์ไฟฟ้าภายในอาคารด้วยท่อพีวีซี

สาขา ช่างไฟฟ้ากำลัง

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 2 (รับ 20 คน)

เครื่องจักรยานยนต์

สาขา ช่างยนต์

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 2 (รับ 20 คน)

เดินสายและติดตั้งอุปกรณ์ไฟฟ้าภายในอาคารด้วยท่อโลหะ

สาขา ช่างไฟฟ้ากำลัง

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 2 (รับ 20 คน)

ช่างโทรศัพท์เคลื่อนที่

สาขา ช่างอิเล็กทรอนิกส์

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 2 (รับ 20 คน)

เครื่องปรับอากาศ

สาขา ช่างไฟฟ้ากำลัง

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 2 (รับ 20 คน)

การพันมอเตอร์

สาขา ช่างไฟฟ้ากำลัง

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 2 (รับ 20 คน)

เครื่องยนต์แก๊สโซลีน

สาขา ช่างยนต์

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 2 (รับ 20 คน)

จักรยานยนต์ (ไฟฟ้า รองรับน้ำหนัก และห้ามล้อจักรยานยนต์)

สาขา ช่างยนต์

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 2 (รับ 20 คน)

ซ่อมเครื่องใช้ไฟฟ้าชนิดมอเตอร์

สาขา ช่างไฟฟ้ากำลัง

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 2 (รับ 20 คน)

เครื่องปรับอากาศ

สาขา ช่างไฟฟ้ากำลัง

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 2 (รับ 20 คน)

การควบคุมมอเตอร์

สาขา ช่างไฟฟ้ากำลัง

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 2 (รับ 20 คน)

เครื่องยนต์แก๊สโซลีน

สาขา ช่างยนต์

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 2 (รับ 20 คน)

เครื่องปรับอากาศ

สาขา ช่างไฟฟ้ากำลัง

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 2 (รับ 20 คน)

ช่างซ่อมโทรทัศน์

สาขา ช่างอิเล็กทรอนิกส์

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 2 (รับ 20 คน)

ไฟฟ้ารถยนต์

สาขา ช่างยนต์

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 2 (รับ 20 คน)

ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร

สาขา ภาษาต่างประเทศ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

พิมพ์ดีดไทยและคอมพิวเตอร์เบื้องต้น

สาขา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

การใช้งานโมบายเทคโนโลยี

สาขา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

ภาษาอังกฤษในชีวิตประจำวัน

สาขา ภาษาต่างประเทศ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

ภาษาอังกฤษในงานธุรกิจท่องเที่ยว

สาขา ภาษาต่างประเทศ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

อินเตอร์เน็ตและการสร้างเว็บไซต์

สาขา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

ภาษาอังกฤษในงานธุรกิจบริการ

สาขา ภาษาต่างประเทศ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

ภาษาจีนในงานธุรกิจบริการ

สาขา ภาษาต่างประเทศ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

ภาษาอังกฤษในชีวิตประจำวัน

สาขา ภาษาต่างประเทศ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

การใช้งานโมบายเทคโนโลยี

สาขา คอมพิวเตอร์ธุรกิจ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

ภาษาจีนเพื่อการสื่อสาร

สาขา ภาษาต่างประเทศ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

อุตสาหกรรมเสื้อผ้ายืด

สาขา เทคโนโลยีเครื่องนุ่งห่ม

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

ตัดผมสุภาพบุรุษ ห้อง 1

สาขา ตัดผมสุภาพบุรุษ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

ซอยผมสุภาพบุรุษ

สาขา ตัดผมสุภาพบุรุษ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

เต็มแล้ว

แต่งผมสตรี ห้อง 1

สาขา เสริมสวย

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

ซอยผมสตรี ห้อง 1

สาขา เสริมสวย

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

งานประดิษฐ์ตามสมัยนิยม

สาขา สาขาวิชาศิลปประดิษฐ์

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

ซอยผมสตรี ห้อง 1

สาขา เสริมสวย

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

เสื้อผ้าสตรี 3

สาขา แฟชั่นและสิ่งทอ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 2 (รับ 25 คน)

สร้างแบบเสื้อผ้าสตรี 1

สาขา แฟชั่นและสิ่งทอ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 2 (รับ 25 คน)

เต็มแล้ว

อุตสาหกรรมเสื้อผ้ายืด

สาขา เทคโนโลยีเครื่องนุ่งห่ม

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

ตัดผมสุภาพบุรุษ ห้อง 1

สาขา ตัดผมสุภาพบุรุษ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

เต็มแล้ว

เสื้อผ้าสตรี 3

สาขา แฟชั่นและสิ่งทอ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 2 (รับ 25 คน)

แต่งผมสตรี ห้อง 1

สาขา เสริมสวย

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

งานประดิษฐ์ตามสมัยนิยม

สาขา สาขาวิชาศิลปประดิษฐ์

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

ซอยผมสตรี ห้อง 1

สาขา เสริมสวย

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

ขนมอบ

สาขา อาหารและโภชนาการ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

เต็มแล้ว

งานประดิษฐ์ตามสมัยนิยม

สาขา สาขาวิชาศิลปประดิษฐ์

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

เสื้อผ้าสตรี

สาขา แฟชั่นและสิ่งทอ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 2 (รับ 25 คน)

เสื้อผ้าเพื่อการค้า

สาขา แฟชั่นและสิ่งทอ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

บาติก

สาขา ศิลปหัตถกรรม

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

บาติก

สาขา ศิลปหัตถกรรม

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

บาติก

สาขา ศิลปหัตถกรรม

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

นวดไทยเพื่อสุขภาพ(กระทรวง ห้อง 1)

สาขา นวดแผนไทยประยุกต์

หลักสูตร 150 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 2 (รับ 10 คน)

เต็มแล้ว

นวดไทยเพื่อสุขภาพ(กระทรวง ห้อง 2)

สาขา นวดแผนไทยประยุกต์

หลักสูตร 150 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 2 (รับ 10 คน)

การบริการเพื่อความงาม

สาขา นวดแผนไทยประยุกต์

หลักสูตร 150 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 2 (รับ 10 คน)

การบริการเพื่อความงาม

สาขา นวดแผนไทยประยุกต์

หลักสูตร 150 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 2 (รับ 10 คน)

ซ่อมคอมพิวเตอร์และเครือข่ายเบื้องต้น

สาขา เทคโนโลยีสารสนเทศ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

อินเตอร์เน็ตสำหรับงานอีคอมเมิร์ช

สาขา เทคโนโลยีสารสนเทศ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

คอมพิวเตอร์และระบบสารสนเทศเพื่อการเรียนรู้

สาขา เทคโนโลยีสารสนเทศ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบค่ำ (17.00-20.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

พิมพ์ภาพด้วยระบบคอมพิวเตอร์

สาขา เทคโนโลยีสารสนเทศ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

ซ่อมคอมพิวเตอร์และเครือข่ายเบื้องต้น

สาขา เทคโนโลยีสารสนเทศ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

อินเตอร์เน็ตสำหรับงานอีคอมเมิร์ช

สาขา เทคโนโลยีสารสนเทศ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 2 (รับ 25 คน)

คอมพิวเตอร์และระบบสารสนเทศเพื่อการเรียนรู้

สาขา เทคโนโลยีสารสนเทศ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบเช้า (9.00-12.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)

ซ่อมคอมพิวเตอร์และเครือข่ายเบื้องต้น

สาขา เทคโนโลยีสารสนเทศ

หลักสูตร 200 ชั่วโมง รอบบ่าย (13.00-16.00) รุ่นที่ 2 (รับ 30 คน)